Wasu Ilimin Suture Anchor System

SUTURE ANCHOR SYSTEMan ƙera su don gyara nama mai laushi zuwa kashi ta nau'ikan salo iri-iri na anka, kayan aiki da daidaitawar suture.

Menenesuture angakayan aikin likitancin wasanni?Wani nau'in ƙarami, wanda ake amfani dashi don gyarawa a cikin kashi.
Suture anka tsarinaiki?Sake haɗa nama mai laushi da kashi ta hanyar sutura.
Titanium Suture angaMakaniyanci?Sanya sutura ta cikin laushi mai laushi ta hanyar allurar suture, ɗaure ƙulli, kuma gyara nama mai laushi a kan anga, wato saman kashi.
Kayan abu nasuture anga? Titanium alloy
Inda CanSuture AnchorA Yi Amfani?Ana iya amfani da shi a cikin haɗin gwiwa na kafada, CMF, haɗin gwiwar hannu da kugu, ƙashin ƙugu, haɗin gwiwar gwiwar hannu, haɗin gwiwa na hip, haɗin gwiwa gwiwa, ƙafa da ƙafar ƙafar ƙafa da dai sauransu yankin yanki.
Amfaninanemasruwaatsinkayatsarin?Ƙananan rauni, sauƙin aiki, ɗan gajeren lokacin aiki, Rage raguwar ƙwayar cuta, gaba ɗaya dawo da tsarin halittar jikin mutum gaba ɗaya, gyare-gyaren kwanciyar hankali da ƙarfi mai ƙarfi, ɗan gajeren lokaci na gyaran waje da farfadowa da sauri, kauce wa rikitarwa da kuma kawar da ciwon mara lafiya, rashin buƙatar cire tiyata.
Amfanin ZATHsruwaatsinkayakayan aikin likitancin wasanni?Zane na ramukan sutura guda biyu: sutura ɗaya don rami ɗaya
Sauƙaƙen zamewar suture, Suture da yawa suna ba da damar gyare-gyare masu yawa. Ƙarfin da aka tarwatsa yana sa gyaran gyare-gyare ya fi ƙarfin, musamman ma a lokuta masu rashin kyau na nama.

 Suture Anchor

 

 

 

 

 


Lokacin aikawa: Satumba-18-2024