Filayen kulle da aka goge sosai yana rage ɓarna da tarkace.
Tushen tushe na tibial ya dace da rami mai zurfi da kyau kuma yana inganta matsayi.
Tsawon duniya da mai tushe masu dacewa
Ta hanyar dacewa da latsawa, ingantacciyar ƙira ta reshe yana rage asarar kashi kuma yana daidaita daidaitawa.
Manyan fuka-fuki da wurin tuntuɓar suna ƙara kwanciyar hankali juyi.
Ƙwararren saman yana rage jin zafi
Flexion 155 digiri na iya zamasamutare da fasaha mai kyau na tiyata da aikin motsa jiki
Hannun bugu na 3D don cike manyan lahani na metaphyseal tare da ƙarfe mara ƙarfi don ba da damar haɓaka.
Rheumatoid amosanin gabbai
Post-traumatic arthritis, osteoarthritis ko degenerative amosanin gabbai
Rashin gazawar osteotomi ko maye gurbi ko jumillar maye gurbi
Kunna Tibial Baseplate
| 1 # Hagu |
2# Hagu | |
3# Hagu | |
4# Hagu | |
5# Hagu | |
6# Hagu | |
1 # Dama | |
2# Dama | |
3# Dama | |
4# Dama | |
5# Dama | |
6# Dama | |
Kayan abu | Titanium Alloy |
Maganin Sama | Gyaran madubi |
cancanta | ISO13485/NMPA |
Kunshin | Bakararre Packaging 1pcs/kunshi |
MOQ | 1 inji mai kwakwalwa |
Ƙarfin Ƙarfafawa | Yankuna 1000+ a kowane wata |
Ƙungiyar haɗin gwiwa ta tibial baseplate wani ɓangare ne na tsarin maye gurbin gwiwa wanda ake amfani dashi don maye gurbin tibial plateau, wanda shine saman saman kashin tibia a cikin haɗin gwiwa.Ƙarfe mai ƙarfi ana yin shi ne daga ƙarfe ko ƙarfe mai ƙarfi, kayan polymer mai nauyi kuma an tsara shi don samar da tsayayyen dandamali don shigar da tibial.A yayin aikin maye gurbin gwiwa, likitan likitan zai cire ɓangaren da ya lalace na tibia kuma ya maye gurbin shi da gindin tibial.An haɗe ginin tushe zuwa ragowar lafiyayyen kashi tare da sukurori ko siminti.Da zarar gindin ya kasance a wurin, an shigar da abin da aka saka a cikin ginin don samar da sabon haɗin gwiwa na gwiwa. saka tibial yana tsayawa amintacce a wurin.Tsarin ginin tushe yana da mahimmanci, saboda dole ne ya kwaikwayi yanayin dabi'a na tibial plateau kuma ya iya ɗaukar nauyi da sojojin da aka sanya akan shi yayin motsi na haɗin gwiwa na al'ada. Gabaɗaya, haɗin gwiwa na tibial baseplates sun inganta sosai sakamakon maye gurbin gwiwa. tiyata kuma sun ƙyale marasa lafiya su dawo da motsi, rage zafi, da inganta rayuwar su gaba ɗaya.